Apple Watch Series 2 (38mm)

Sự kiện giảm giá

Sự kiện ưu đãi gảm 20% cho khách hàng mới

Xem thêm

Lỗi:

19 Người đang xem sản phẩm này!

Phương thức thanh toán:

  • superfix.vn Kiểm tra máy, vệ sinh miễn phí
  • superfix.vn Giá cả công khai, ko phát sinh thêm chi phí
  • superfix.vn Xử lý tất cả tình trạng hư hỏng nặng
  • superfix.vn Hoàn phí 100% nếu ko hài lòng
  • superfix.vn Linh kiện tốt, bảo hành lâu
  • superfix.vn Sửa chữa nhanh chóng - Lấy máy ngay với dịch vụ thay thế
  • superfix.vn Đối với dịch vụ cần nhiều thời gian: chụp hình + ký tên lên linh kiện đảm bảo an tâm
  • superfix.vn Đặt hẹn trước giảm 10% (tối đa 100k với thay màn /50k với thay pin)

Mô tả

🔍 Giới thiệu Apple Watch Series 2 (38mm)

Apple Watch Series 2 (38mm) là thế hệ nâng cấp mạnh mẽ của dòng smartwatch Apple với khả năng chống nước hoàn toàn, GPS tích hợp, cùng màn hình sáng gấp đôi so với Series 1. Dù đã ra mắt từ năm 2016, nhưng đến nay, sản phẩm vẫn được nhiều người yêu thích bởi thiết kế nhỏ gọn, sang trọng và tính năng theo dõi sức khỏe tiện lợi.

Tuy nhiên, sau thời gian dài sử dụng, Apple Watch Series 2 (38mm) có thể gặp các vấn đề như chai pin, nứt mặt kính, liệt cảm ứng, không nhận sạc hoặc lỗi phần mềm. Vì vậy, việc bảo dưỡng – sửa chữa đúng cách bằng linh kiện chính hãng là điều cần thiết để giữ cho thiết bị hoạt động ổn định và bền bỉ.


🛠️ Dịch vụ sửa chữa Apple Watch Series 2 (38mm)

Chúng tôi chuyên cung cấp dịch vụ sửa chữa Apple Watch Series 2 (38mm) uy tín – nhanh chóng – bảo hành dài hạn.

Các hạng mục sửa chữa phổ biến:

  • 🔋 Thay pin Apple Watch Series 2 (38mm) – pin zin chính hãng, an toàn, tuổi thọ cao.

  • 💧 Sửa lỗi vào nước, sập nguồn, không lên màn hình.

  • 💥 Thay mặt kính, thay màn hình cảm ứng.

  • ⚙️ Sửa lỗi kết nối Bluetooth, Wi-Fi, GPS.

  • 🧠 Cập nhật watchOS, khôi phục phần mềm, xử lý treo logo Apple.

Cam kết dịch vụ:
✅ Linh kiện Apple chính hãng 100%.
✅ Kỹ thuật viên chuyên sâu – hơn 5 năm kinh nghiệm.
✅ Báo giá minh bạch – không phát sinh chi phí.
✅ Sửa nhanh – lấy ngay – bảo hành đầy đủ.


🧩 Phụ kiện Apple Watch Series 2 (38mm)

Bên cạnh dịch vụ sửa chữa, chúng tôi cung cấp phụ kiện chính hãng Apple Watch Series 2 (38mm) giúp bạn bảo vệ và làm mới thiết bị của mình:

  • Dây đeo Apple Watch 38mm: dây da, dây thể thao, dây Milanese, dây kim loại.

  • Kính cường lực, ốp bảo vệ, viền chống trầy.

  • Cáp sạc từ, củ sạc nhanh, dock sạc không dây.

  • Khung viền nhôm, mặt kính thay thế, pin chính hãng.


⚙️ Thông số kỹ thuật Apple Watch Series 2 (38mm)

Thông số Chi tiết
Màn hình OLED Retina 38mm (272 × 340 pixels), độ sáng 1000 nits
Chip xử lý Apple S2 Dual-Core
Chống nước 50 mét – sử dụng khi bơi, rửa tay, đi mưa
Kết nối Bluetooth 4.0, Wi-Fi 2.4GHz, GPS tích hợp
Lưu trữ 8GB
Cảm biến Gia tốc kế, đo nhịp tim, con quay hồi chuyển
Pin Thời lượng trung bình 18 tiếng
Vật liệu khung Nhôm, thép không gỉ hoặc gốm tuỳ phiên bản

💡 Vì sao nên sửa Apple Watch Series 2 (38mm) tại cửa hàng chúng tôi?

  • 👨‍🔧 Kỹ thuật viên chuyên Apple Watch – sửa nhanh, chính xác.

  • 🔋 Sử dụng linh kiện chính hãng – đảm bảo tương thích tuyệt đối.

  • 🧾 Báo giá rõ ràng – không phát sinh chi phí.

  • ⚡ Hỗ trợ sửa nhanh lấy ngay – kiểm tra miễn phí.

  • 💬 Bảo hành dài hạn, tư vấn tận tình.

Các lỗi thường gặp

Overview

Processor

Display

RAM

Storage

Video Card

Connectivity

Features

Battery

General

Cần trợ giúp?

  • 098-488-1993

Đăng ký chúng tôi

Đánh giá của khách hàng

0 đánh giá
0
0
0
0
0

Đánh giá

Xóa bộ lọc

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Apple Watch Series 2 (38mm)”